opsholders.com

May HTTPS 4.8 taon Na-update
ArrowGrade · opsholders.com
Report ID: #C62FC2DB Verified
85
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address104.26.5.115
Lokasyon ng ServerHindi Alam
RegistrarName SRS AB
Edad ng Domain4.8 taon

opsholders.com — server, SSL at owner

Ituring ang report sa ibaba bilang first pass. Pampublikong infrastructure data sa opsholders.com ay isang malakas na signal pero hindi ang last word sa safety.

IP Address · Lokasyon ng Server

104.26.5.115
Hindi Alam

SSL Certificate

May HTTPS
WE1
Valid Hanggang: 2026-07-13

Registrar

Name SRS AB
Nirehistro Noong: 2021-08-18
4.8 taon

Lubos na Ligtas

85/100
Verdict at a glance

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang opsholders.com: bansa Unknown, edad 4.8 taon, SSL OK, registrar Name SRS AB.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 4.8 taon, na inilalagay ito sa "established" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng opsholders.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng opsholders.com ay nasa Unknown, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang opsholders.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang opsholders.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa opsholders.com sa 85 — iyon ay ang "very_safe" band.

Mga Plus

  • Konsistenteng A at AAAA records
  • Sakop ng SAN ang domain nang tama
  • Stable na IPv4 hosting
  • Available na pampublikong RDAP record

Mga Babala

  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction
  • Single A record — walang failover hosting
  • Walang pampublikong security.txt

Mga Madalas Itanong

Naka-encrypt ba ang opsholders.com?
Nang sinubukan naming kumonekta sa pamamagitan ng HTTPS sa opsholders.com, ang resulta ay: OK.
Ilang taon na ang opsholders.com?
opsholders.com ay umiral ng halos 4.8 taon ayon sa RDAP.
Sino ang nag-register ng opsholders.com?
Ang domain ay rehistrado sa pamamagitan ng Name SRS AB.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng opsholders.com?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →